Bán nhà 2MT Dương Bá Trạc Quận 8, 973m², ngang 60m, HĐT 500tr, giá 300 tỷ

Hồ Chí Minh, Quận 8, Phường 1
Giá bán: ₫ 300 tỷ
Cần bán nhà riêng  tại Phường 1, Quận 8, Hồ Chí Minh
Mô tả chi tiết

ID tin rao: 019dae1a-c007-72ba-bb3e-8f2bcec197ee

Cần bán nhà riêng tại Phường 1, Quận 8, Hồ Chí Minh

Bán nhà mặt tiền Dương Bá Trạc – Quận 8 | quỹ đất lớn hiếm, khai thác đỉnh cao
📍 Nằm trên trục Dương Bá Trạc – tuyến đường kết nối nhanh Quận 1 qua cầu Nguyễn Văn Cừ. Khu vực phát triển mạnh về thương mại – dịch vụ, lưu lượng giao thông lớn.
📐 Thông tin chi tiết
- Diện tích: 60m × 35m
- Công nhận: 973 m²
- Hiện trạng: Nhà 3 tầng
- Pháp lý: Cho phép xây dựng cao tầng
- 💵 Dòng tiền hiện hữu - Thu nhập: ~500 triệu/tháng. Khai thác ổn định
💰 Giá bán: 300 tỷ ~ 308 triệu/m²
Telephone number:
Hiển Thị Liên Lạc
Thông tin chính
Tiện nghi
  • Wi-Fi Icon Wi-Fi
  • Water Icon Water
Tính tiền cần thanh toán thông thuộc vay vốn
Chi tiết về Yanlin751

Tin rao đăng bởi Yanlin751, 15 Đường Số 4, Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam. Yanlin751 có tổng cộng 2,895 tin rao khác.

Thêm thông tin chi tiết tin rao bằng cách Cuộc gọi hoặc Email cho nhà môi giới

Xem trang hồ sơ nhà môi giới
Marker Icon
Hồ Chí Minh, Quận 8, Phường 1
Thông tin liên hệ
Contact agent