Căn hộ bán tại Masteri Thảo Điền tầng cao view sông gồm 3 phòng ngủ diện tích 93m2
Hồ Chí Minh, Quận 2, Thảo Điền
Giá bán: ₫ 15 tỷ
Mô tả chi tiết
ID tin rao: 019db995-0fdb-71da-9d26-ae36b47b57b5
Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tại Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
Cần bán Căn hộ tại Masteri Thảo Điền tầng cao, căn góc thuộc block T4.
- Diện tích 93,8m2.
- Kiến trúc gồm 3PN, 2WC, phòng khách, phòng ăn, nhà bếp, ban công, ... thiết kế hiện đại, trang bị full nội thất cao cấp.
- Căn hộ tầng cao, căn góc sở hữu view sông Sài Gòn, khu Biệt thự rất đẹp, thoáng mát.
- Đã có sổ Hồng.
Bán: 15 Tỷ ~ 159,91 Triệu/ m2.
-----------------------
>> Cần bán Căn hộ loại SPA foreigner quota tại Masteri Thảo Điền:
- Căn 1PN, tầng cao, 51,74m2, bán: 6,6 tỷ.
- Căn 3PN, tầng trung, 102,31m2, view sông, bán: 14 tỷ.
- Căn 3PN, tầng cao, 98,83m2, bán: 14 tỷ.
- Căn 3PN, tầng cao, 98,1m2, bán: 14 tỷ.
>> Giá bán, cho thuê phụ thuộc vào DT, nội thất, số tầng và view của căn hộ.
Xin lưu tâm: Giá có thể giảm hoặc tăng tuỳ theo thị trường lên xuống hoặc đã ngừng cho thuê, để biết sản phẩm còn hay không xin vui lòng liên hệ.
- Diện tích 93,8m2.
- Đã có sổ Hồng.
Bán: 15 Tỷ ~ 159,91 Triệu/ m2.
-----------------------
- Căn 1PN, tầng cao, 51,74m2, bán: 6,6 tỷ.
- Căn 3PN, tầng trung, 102,31m2, view sông, bán: 14 tỷ.
- Căn 3PN, tầng cao, 98,83m2, bán: 14 tỷ.
- Căn 3PN, tầng cao, 98,1m2, bán: 14 tỷ.
Telephone number:
Thông tin chính
-
Phòng Ngủ: 3
-
Phòng Tắm: 2
-
Diện tích: 93.8 m2