‹ › 1/1 Cần bán nhà phố 1 phòng ngủ tại Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh Quận 1, Hồ Chí Minh ₫ 97 tỷ (₫ 429,203,540 / m2) 1 1 226 m2 Nhà phố Swimming pool Air conditioning Gym Internet Security Car park Garden Tennis court +6 Bán Nhà Đường Bùi Viện Quận 1Nhà Bán Trên Đường Bùi Viện Quận 1DT:11,5x21m, CN: 225,5m2Khuôn đất vuông vức không lỗi phong thủy + Hồ bơiBùi Viện được mệnh danh là khu phố tây, khu phố chuyên kinh doanh dịch vụ vui chơi giải trí cho du khách nước ngoài, hàng năm đón hàng ngàn lược khách đến du lịch . . .Do tình hình... Đoàn Tâm Call
‹ › 1/1 Cần bán nhà phố 12 phòng ngủ tại Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh Quận 1, Hồ Chí Minh ₫ 750 tỷ (₫ 1.302 tỷ / m2) 12 12 576 m2 Nhà phố Swimming pool Air conditioning Gym Internet Security Car park Garden Tennis court +6 Bán Nhà Mặt Tiền Đường Nguyễn Trãi Quận 1Bán Tòa Nhà Mặt Tiền Đường Nguyễn Trãi Phường Phạm Ngũ Lão Quận 1DT: 18x32mKết cấu:Hầm +12 TầngDoanh thu 2 tỷ/thángVị trí: Tòa nhà tọa lại tại vi trí vô cùng đắc địa,ngay góc Nguyễn Trãi-Nam Quốc Cang, khu kinh doanh sầm uất đa nghành nghề, tập trung nhiều tòa nhà văn phòng,... Đoàn Tâm Call
‹ › 1/1 Cần bán nhà phố 14 phòng ngủ tại Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh Quận 1, Hồ Chí Minh ₫ 780 tỷ (₫ 150,115,473 / m2) 14 28 5,196 m2 Nhà phố Swimming pool Air conditioning Gym Internet Security Car park Garden Tennis court +6 Bán Tòa Nhà Văn Phòng 208 Nguyễn Trãi Quận 1Bán Tòa Nhà 208 Nguyễn Trãi Quận 1.Phường Phạm Ngũ LãoDT: 20x32m,CN:600m2, DT Sàn: 5,195,8m2 Kết cấu:Hầm +14 TầngDoanh thu 2 tỷ/thángVị trí: Tòa nhà tọa lại tại vi trí vô cùng đắc địa,ngay góc 2 mặt tiền Nguyễn Trãi-Nam Quốc Cang, khu kinh doanh sầm uất đa nghành nghề, tập trung... Đoàn Tâm Call