‹ › 1/6 Cần bán nhà phố 4 phòng ngủ tại Cầu Ông Lãnh, Quận 1, Hồ Chí Minh Quận 1, Hồ Chí Minh ₫ 5.5 tỷ (₫ 61,111,111 / m2) 4 3 90 m2 Nhà phố - Gia chủ cần tiền bán gấp nhà hẻm nhựa 6M đường Trần Hưng Đạo, phường cầu kho quận 1. Nhà nằm tại vị trí trung tâm thuận tiện kinh doanh đa nghành nghề, để ở hoặc cho thuê.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu balcon thoáng mát. - Sổ hồng pháp lý đầy đủ.- Giá bán : 5.5 tỷ bớt ít lộc cho khách thiện chí.* Liên hệ xem nhà... Tùng Nguyễn Call
‹ › 1/5 Cần bán nhà phố 4 phòng ngủ tại Cầu Ông Lãnh, Quận 1, Hồ Chí Minh Quận 1, Hồ Chí Minh ₫ 5.5 tỷ (₫ 61,111,111 / m2) 4 3 90 m2 Nhà phố - Cần tiền bán gấp nhà hẻm nhựa 6M đường Trần Hưng Đạo phường cầu kho, quận 1.- Diện tích: 3 x 10M.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu nhà gồm 4PN, 3 toilet có balcon thoáng mát.- Pháp lý chính chủ sang tên công chứng nhanh chóng.- Giá bán : 5.5 tỷ thương lượng.* Liên hệ xem nhà : Thanh Tùng (BĐS New World Land).- Thông tin nhà thật giá... Tùng Nguyễn Call
‹ › 1/5 Cần bán nhà phố 4 phòng ngủ tại Cầu Ông Lãnh, Quận 1, Hồ Chí Minh Quận 1, Hồ Chí Minh ₫ 5.5 tỷ (₫ 61,111,111 / m2) 4 3 90 m2 Nhà phố - Cần bán nhà chính chủ hẻm nhựa 6M xe hơi thông thoáng 2 chiều đường Trần Hưng Đạo quận 1.- Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu đúc kiên cố.- Vị trí nằm ngay trung tâm với đầy đủ tiện ích cộng đồng.- Sổ hồng pháp lý đầy đủ.- Giá bán : 5.5 tỷ thương lượng bớt ít lộc cho khách hàng thiện chí.* Liên hệ xem nhà : Thanh... Tùng Nguyễn Call