Mới ‹ › 1/5 Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tại Thanh Phú, Bến Lức, Long An Bến Lức, Long An ₫ 6.347 tỷ (₫ 55,000,000 / m2) 3 2 115.4 m2 Căn hộ chung cư Swimming pool Air conditioning Gym Internet Security Car park Garden Balcony Tennis court +29 🔥🔥 SIÊU PHẨM S23116 - 3 PHÒNG NGỦ CÓ VƯỜN MÂY VIEW QUẢNG TRƯỜNG🔷Giá chỉ : 6.327 Tỉ 🔷Layout Căn hộ 16: 3PN 2WC📍Hướng nhà: TÂY NAM📍Ban công: ĐÔNG BẮC📍Diện tích thông thủy : 105.7 m2📍Diện tích tim tường : 115.4 m2 🔥🔥🔥 Ưu điểm 🔥🔥🔥📍Căn hộ 3PN góc sở hữu vườn mây CỰC KÌ GIỚI HẠN📍Tầm view... Hannah Ngọc Anh - IQI Việt Nam Call
Mới ‹ › 1/5 Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tại Thanh Phú, Bến Lức, Long An Bến Lức, Long An ₫ 6.77 tỷ (₫ 58,869,565 / m2) 3 2 115 m2 Căn hộ chung cư Swimming pool Air conditioning Gym Internet Security Car park Garden Balcony Tennis court +28 🔥🔥 PREMIER LISTING S2.XX.16 - 3BR SKY RETREAT WITH PLAZA VIEW🔷 Price: 6.77 Billion VND🔷 Unit Layout (Unit 16): 3 Bedrooms | 2 BathroomsMain Door Direction: SouthwestBalcony Direction: NortheastNet Area (Carpet Area): 105.7 sqmGross Area (Built-up Area): 115.4 sqm🔥🔥 KEY HIGHLIGHTS 🔥🔥📍 Exclusive Corner Unit: A rare 3-bedroom gem featuring a Limited Edition Sky Garden.📍 Northeast... Hannah Ngọc Anh - IQI Việt Nam Call
‹ › 1/8 Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tại Lương Hoà, Bến Lức, Long An Bến Lức, Long An ₫ 12 tỷ (₫ 74,074,074 / m2) 3 2 162 m2 Căn hộ chung cư Swimming pool Air conditioning Gym Internet Security Car park Garden Balcony Tennis court +29 🌲 𝐄𝐂𝐎 𝐑𝐄𝐓𝐑𝐄𝐀𝐓 - 𝐁𝐈𝐄̣̂𝐓 𝐓𝐇𝐔̛̣ 𝐑𝐔̛̀𝐍𝐆 𝐒𝐎𝐍𝐆 𝐋𝐀̣̂𝐏 🌲✨ Không gian nghỉ dưỡng giữa rừng - riêng tư tuyệt đối - giá trị bền vững theo thời gian ✨📋 Thông tin căn biệt thự📍 Diện tích đất: 162m2🏗️ Diện tích xây dựng: 184m2🏠 Kết cấu: 2 tầng + 1 tum💰... Hannah Ngọc Anh - IQI Việt Nam Call
Mới ‹ › 1/5 Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tại Thanh Phú, Bến Lức, Long An Bến Lức, Long An ₫ 5.92 tỷ (₫ 56,380,952 / m2) 3 2 105 m2 Căn hộ chung cư Swimming pool Air conditioning Gym Internet Security Car park Garden Balcony Tennis court +29 🔥🔥 SIÊU PHẨM S2XX12A - 3 PHÒNG NGỦ 2 BAN CÔNG🔷Giá chỉ : 5.920 Tỉ 🔷Layout Căn hộ 12A: 3PN 2WC📍Hướng nhà: TÂY NAM📍Ban công: ĐÔNG BẮC📍Diện tích thông thủy : 105.39 m2📍Diện tích tim tường : 95.48 m2 🔥🔥🔥 Ưu điểm 🔥🔥🔥📍Căn hộ 3PN góc sở hữu vườn mây CỰC KÌ GIỚI HẠN📍Tầm view ban công ôm trọn Biệt... Hannah Ngọc Anh - IQI Việt Nam Call
Mới ‹ › 1/5 Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tại Thanh Phú, Bến Lức, Long An Bến Lức, Long An ₫ 6.329 tỷ (₫ 55,034,783 / m2) 3 2 115 m2 Căn hộ chung cư Swimming pool Air conditioning Gym Internet Security Car park Garden Balcony Tennis court +29 🔥🔥 PREMIER LISTING S2XX16 - 3BR SKY RETREAT WITH SKY GARDEN & PLAZA VIEW🔷 Price: 6.327 Billion VND🔷 Unit Layout (Unit 16): 3 Bedrooms | 2 BathroomsMain Door Direction: SouthwestBalcony Direction: SoutheastNet Area: 105.7 sqmGross Area: 115.4 sqm🔥🔥🔥 KEY HIGHLIGHTS 🔥🔥🔥📍 Exclusive Corner Unit: A rare 3-bedroom masterpiece featuring a highly limited Sky Garden.📍 Panoramic... Hannah Ngọc Anh - IQI Việt Nam Call