‹ › 1/5 Cần bán văn phòng tại Phường 5, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh ₫ 170 tỷ (₫ 22,222,222 / m2) 7,650 m2 Văn phòng Garden Alarm Bán Toà nhà văn phòng mặt tiền Lê Quang Định, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí MihnhDT: 9mx57m, nở hậu 18m. DT đất: 658m².- Kết cấu: 1 Hầm + lững + 6 lầu + sân thượng, 7650m² sàn, 4 thang máy, sàn trống suốt, thích hợp làm văn phòng công ty hoặc trụ sở ngân hàng.- Vị trí: Gần ngã tư Nơ Trang Long.- Đang cho thuê 400 triệu/ thángGiá... Annie Lin 568 Call
‹ › 1/6 Cần bán văn phòng tại Phường 5, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh ₫ 31 tỷ (₫ 84,537,769 / m2) 366.7 m2 Văn phòng Car park Bán nhà phố mặt tiền Nguyễn Văn Đậu, P. 11, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh. Khu tập trung nhiều tòa nhà văn phong trung tâm thương mại.Lề đường rộng.- Cung đường thương hiệu nối các quận Gò Vấp - Phú Nhuận - Bình Thạnh.- Diện tích: 97m2 đất, ngang 7.2m x 16m- Kết cấu: 6 lầu thang máy, hướng Tây - Bắc- Nhà mới sửa lại.... Annie Lin 568 Call