Căn hộ bán tại Feliz en Vista gồm 2 phòng ngủ tầng thấp view đẹp với diện tích 88m2
Hồ Chí Minh, Quận 2, Bình Trưng Tây
Giá bán: ₫ 10 tỷ
Mô tả chi tiết
ID tin rao: 019db881-741a-725b-a20e-371fce1ee654
Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh
Cần bán Căn hộ tại Feliz en Vista Thạnh Mỹ Lợi tầng thấp thuộc tháp Somerset Dinezo. Căn hộ loại LTL.
- Diện tích 88m2.
- Kiến trúc gồm 2PN, 2WC, phòng khách, phòng ăn, nhà bếp, ban công, ... thiết kế hiện đại, trang bị full nội thất cao cấp.
- Căn hộ tầng thấp sở hữu view hồ bơi, công viên nội khu rất đẹp, thoáng mát.
Bán: 10 Tỷ ~ 113,63 Triệu/ m2.
--------------------
>> Cập nhật giá bán Căn hộ tại Feliz en Vista TML HOT:
- Căn 2PN, bán: 6.3 - 6.7 tỷ.
- Căn Duplex 2PN, full nội thất, bán: 7.1 tỷ.
- Căn 3PN, nội thất cơ bản, bán: 8.5 tỷ.
- Căn Duplex 3PN full nội thất, bán: 12 tỷ.
- Căn 4PN, bán: 19 tỷ.
>> Giá bán, cho thuê phụ thuộc vào DT, nội thất, số tầng và view của căn hộ.
Xin lưu tâm: Giá có thể giảm hoặc tăng tuỳ theo thị trường lên xuống hoặc ngừng bán, để biết sản phẩm còn hay không xin vui lòng liên hệ.
- Diện tích 88m2.
Bán: 10 Tỷ ~ 113,63 Triệu/ m2.
--------------------
>> Cập nhật giá bán Căn hộ tại Feliz en Vista TML HOT:
- Căn 2PN, bán: 6.3 - 6.7 tỷ.
- Căn Duplex 2PN, full nội thất, bán: 7.1 tỷ.
- Căn 3PN, nội thất cơ bản, bán: 8.5 tỷ.
- Căn Duplex 3PN full nội thất, bán: 12 tỷ.
- Căn 4PN, bán: 19 tỷ.
Telephone number:
Thông tin chính
-
Phòng Ngủ: 2
-
Phòng Tắm: 2
-
Diện tích: 88 m2