‹ › 1/5 Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tại Vinhomes Grand Park, Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh Quận 9, Hồ Chí Minh ₫ 5.85 tỷ (₫ 65,000,000 / m2) 3 3 90 m2 Căn hộ chung cư Swimming pool Air conditioning Gym Internet Security Car park Garden Tennis court +5 Phân khu The Beverly tọa lạc tại trung tâm dự án Vinhomes Grand Park. Có tầm nhìn bao quát “ôm trọn” công viên ánh sáng 36ha. Kết nối liền mạch bởi những tuyến đường nội khu, đường vành đai 3, hay di chuyển nhanh đến depot Metro số 1.*Những ưu thế nổi bật về vị trí phân khu Beverly- Tổng diện tích The Beverly: 81.369m2... Rever Vietnam Call
‹ › 1/5 Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tại Vinhomes Grand Park, Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh Quận 9, Hồ Chí Minh ₫ 3.8 tỷ (₫ 38,000,000 / m2) 3 3 100 m2 Căn hộ chung cư Swimming pool Air conditioning Gym Internet Security Car park Garden Tennis court +6 CĂN HỘ MASTERISE GRAND PARK QUẬN 9THIẾT KẾ ĐỘC ĐÁO TRONG ĐẠI ĐÔ THỊ LỚN NHẤT TP.HCM----------- Nằm trong Đại đô thị quy mô đồng bộ 271ha – Khu vực sầm uất bậc Nhất Đông Sài Gòn Hưởng trọn tiện ích sống đẳng cấp của Đại đô thị: Trường học Vinschool, Bệnh viện Vinmec, TTTM Vincom, Công viên 36ha hàng đầu... Kobe Call
‹ › 1/8 Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tại Vinhomes Grand Park, Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh Quận 9, Hồ Chí Minh ₫ 2.5 tỷ (₫ 40,322,581 / m2) 3 2 62 m2 Căn hộ chung cư Swimming pool Air conditioning Gym Internet Security Car park Garden Tennis court +4 Bán gấp căn 2 phòng ngủ cộng Vinhomes Grand Park. Căn góc, lầu cao, view nhìn về Landmark 81.Liên hệ: 035508---- (Hằng) để có thêm thông tin.Cảm ơn! Savills Call
‹ › 1/11 Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tại Vinhomes Grand Park, Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh Quận 9, Hồ Chí Minh ₫ 5.6 tỷ (₫ 68,711,656 / m2) 3 3 81.5 m2 Căn hộ chung cư Swimming pool Air conditioning Gym Internet Security Car park Garden Tennis court +5 * Phân khu The Origami Vinhomes Quận 9 có gì đặc biệt?Tên dự án: The OrigamiVị trí: Trung tâm Khu đô thị Vinhomes Grand Park Quận 9, đường Nguyễn Xiển, Quận 9, TP HCMChủ đầu tư: Vinhomes, Tập đoàn Mitsubishi và Nomura (2 đối tác đến từ Nhật Bản)Quy mô phân khu The Origami: 25,4haSố block: 21 blockSố tầng: 25 – 35 tầng Loại hình... Rever Vietnam Call
‹ › 1/10 Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tại Vinhomes Grand Park, Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh Quận 9, Hồ Chí Minh ₫ 4.75 tỷ (₫ 49,479,167 / m2) 3 2 96 m2 Căn hộ chung cư Swimming pool Air conditioning Gym Internet Security Car park Garden Tennis court +5 Cần bán Căn hộ chung cư tại Masteri Centre Point, gồm có 3 phòng ngủ Và 1 phòng tắm nằm tại Vinhomes Grand Park Quân 9, Hồ Chí Minh.Tiện nghi gồm có: Máy lạnh, Khu vực BBQ, CCTV, Nhân viên lễ tân, Phòng tập, Sân vườn, Thư viện, Bãi đậu xe, Sân chơi, Hướng sông/biển, Bảo vệ, Tầng trệt, Hồ bơi, Sân Tennis Và WiFi.Quý khách... Vy Tran Call