Căn hộ bán tại Define Capitaland tầng trung gồm 4 phòng ngủ view sông với diện tích 325m2
Hồ Chí Minh, Quận 2, Bình Trưng Tây
Giá bán: ₫ 43 tỷ
Mô tả chi tiết
ID tin rao: 019dd7fb-1ab3-742a-8a0c-921700491fc6
Cần bán căn hộ chung cư 4 phòng ngủ tại Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh
Cần bán Căn hộ tại Define Capitaland Thạnh Mỹ Lợi tầng trung sở hữu view trực diện sông Sài Gòn, view city rất đẹp, thoáng mát.
- Diện tích 325m2.
- Kiến trúc gồm 4PN, 3WC, phòng khách, phòng ăn, nhà bếp, ban công, có thang máy, ... thiết kế hiện đại, hiện trạng nội thất cơ bản.
- Căn hộ có hồ bơi, sân vườn riêng.
Bán: 43 Tỷ ~ 132,31 Triệu/ m2 (Thương lượng).
>> Giá bán, cho thuê phụ thuộc vào DT, nội thất, số tầng và view của căn hộ.
Xin lưu tâm: Giá có thể giảm hoặc tăng tuỳ theo thị trường lên xuống hoặc ngừng bán, để biết sản phẩm còn hay không xin vui lòng liên hệ.
- Diện tích 325m2.
- Căn hộ có hồ bơi, sân vườn riêng.
Bán: 43 Tỷ ~ 132,31 Triệu/ m2 (Thương lượng).
Telephone number:
Thông tin chính
-
Phòng Ngủ: 4
-
Phòng Tắm: 3
-
Diện tích: 325 m2