Căn hộ bán hoặc cho thuê tại Lumiere Riverside 2 phòng ngủ tầng cao view đẹp với diện tích 76m2
Hồ Chí Minh, Quận 2, An Phú
Giá bán: ₫ 13 tỷ
Giá cho thuê: ₫ 40,000,000 / tháng
Giá cho thuê: ₫ 40,000,000 / tháng
Mô tả chi tiết
ID tin rao: 019dd2d8-1235-7399-859b-70d4745c03ce
Bán hoặc thuê căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
Cần bán hoặc cho thuê Căn hộ tại Lumiere Riverside tầng cao thuộc block West.
- Diện tích 76,2m2.
- Kiến trúc gồm 2PN, 2WC, phòng khách, phòng ăn, nhà bếp, ban công, ... thiết kế hiện đại trang bị full nội thất cao cấp.
- Căn hộ tầng cao sở hữu view city rất đẹp, thoáng mát.
Giá bán: 13 Tỷ ~ 170,6 Triệu/ m2.
Hoặc cho thuê: 40 Triệu/ Tháng.
------------------------
>> Cập nhật một số Căn hộ bán, cho thuê từ 1 - 3 phòng ngủ tại Lumiere Riverside:
- Căn 1PN, full nội thất. Bán: 9 tỷ. Cho thuê: 30 triệu/ tháng.
- Căn 2PN, view sông. Bán: 12,4 tỷ.
- Căn 2PN, full nội thất. Bán: 10,6 tỷ. Cho thuê: 34 triệu/ tháng.
- Căn 3PN, nội thất cơ bản, view sông. Bán: 16,9 tỷ. Cho thuê full nội thất: 50 triệu/ tháng.
>> Giá bán, cho thuê phụ thuộc vào DT, nội thất, số tầng và view của căn hộ.
Xin lưu tâm: Giá có thể giảm hoặc tăng tuỳ theo thị trường lên xuống hoặc ngừng bán, để biết sản phẩm còn hay không xin vui lòng liên hệ.
- Diện tích 76,2m2.
- Căn hộ tầng cao sở hữu view city rất đẹp, thoáng mát.
Giá bán: 13 Tỷ ~ 170,6 Triệu/ m2.
Hoặc cho thuê: 40 Triệu/ Tháng.
------------------------
- Căn 2PN, view sông. Bán: 12,4 tỷ.
Thông tin chính
-
Phòng Ngủ: 2
-
Phòng Tắm: 2
-
Diện tích: 76.2 m2