‹ › 1/3 Cần bán nhà riêng tại Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh Quận 1, Hồ Chí Minh ₫ 300 tỷ (₫ 333,333,333 / m2) 900 m2 Nhà riêng Internet Water Bán nhà Quận 1, mặt tiền đường và mặt hẻm Hồ Hảo Hớn, Phường Cô Giang, Quận 1. Cách chợ Bến Thành 5 phút. Diện tích công nhận: 703.6m2 ngan 12m, dài 50m (nở hậu), diện tích khuân viên khoảng 900m2Giá bán: 300 tỷ ~ 426.3 triệu/m2 Yanlin751 Call
‹ › 1/1 Cần bán nhà riêng 4 phòng ngủ tại Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh Quận 1, Hồ Chí Minh ₫ 5 tỷ (₫ 161,290,323 / m2) 4 4 31 m2 Nhà riêng Swimming pool Air conditioning Gym Internet Security Car park Garden Tennis court +6 Bán Nhà Tại Đường Trần Đình Xu Quận 1 Phường Cô GiangBán Nhà HXH Trần Đình Xu Quận 1Bán Nhà 48/7 Trần Đình Xu Quận 1DTCN:3x11m,CN 30,3mKết cấu: 4 LầuVị trí:Nằm trên tuyến đường thương hiệu của phường Cô Giang quận 1, nhà nằm trong khu dân cư dân trí cao, cách mặt tiền đường lớn 3 căn nhà, hẻm thông thoáng sạch... Đoàn Tâm Call
‹ › 1/1 Cần bán nhà riêng tại Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh Quận 1, Hồ Chí Minh ₫ 35 tỷ (₫ 700,000,000 / m2) 50 m2 Nhà riêng - Bán nhà mặt tiền đường Trần Hưng Đạo Quận 1 ngay trung tâm Thương mại náo nhiệt thuận tiện để kinh doanh- Căn nhà phố mặt tiền đường Trần Hưng Đạo Quận 1 bán có diện tích: 4,2x12m đất vuông vức không lỗi phong thủy, được xây dựng 1 tầng hầm, 5 tầng, nhà còn rất mới, rất thích hợp để kinh doanh mô hình... Proview Land Vietnam Call
‹ › 1/1 Cần bán nhà riêng 28 phòng ngủ tại Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh Quận 1, Hồ Chí Minh ₫ 49 tỷ (₫ 158,576,052 / m2) 28 28 309 m2 Nhà riêng Swimming pool Air conditioning Gym Internet Security Car park Garden Tennis court +6 Bán Căn Hộ Dịch Vụ Tại Đường Hồ Hảo Hớn Phường Cô Giang Quận 1DT:15x21m,CN:309m2Kết cấu: 5 Lầu + Sân ThượngCó 28 phòng CHDV đầy đủ nội thất cao cấp1.Điểm đặc biệt riêng có của villa này:• Không thể tìm được villa nào đẹp, có kiến trúc độc đáo, bờ tường uốn cong, thiết kế đón gió, đón nắng vào tận... Đoàn Tâm Call
‹ › 1/3 Cần bán nhà riêng tại Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh Quận 1, Hồ Chí Minh ₫ 350 tỷ (₫ 720,164,609 / m2) 486 m2 Nhà riêng Wi-Fi Water Bán nhà Quận 1, mặt tiền đường và mặt hẻm Hồ Hảo Hớn, Phường Cô Giang, Quận 1. Cách chợ Bến Thành 5 phút. - Diện tích công nhận: 703.6m2 ngan 12m, dài 50m (nở hậu), diện tích khuân viên khoảng 800m2- Hiện trạng: nhà cấp 4, tiện xây dựng- Chỉ tiêu: 2 hầm 10 tầng- Thích hợp: xây khách Sạn, tòa nhà văn phòng- Hướng:... Annie Lin 568 Call