‹ › 1/3 Cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ tại Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh Quận 4, Hồ Chí Minh ₫ 3 tỷ (₫ 115,384,615 / m2) 1 26 m2 Căn hộ chung cư Swimming pool Air conditioning Gym Internet Security Car park Garden Wi-Fi Children's area +23 Cần bán căn hộ chung cư diện tích 26 m2, gồm có 1 phòng ngủ nằm tại Phường 6, Quận 4. Tiện nghi gồm có: Swimming pool, Air conditioning, Gym, Internet, Security, Car park, Garden, Wi-Fi, Children's area, Equipped kitchen, Electricity, Panoramic view, Concierge, Elevator, Roof garden, Terrace, Water, Patio, Heating, Alarm, Fireplace, Built-in wardrobe, CCTV, Cellar, Access... Christie Call
‹ › 1/9 Cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ tại Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh Quận 4, Hồ Chí Minh ₫ 3.1 tỷ (₫ 103,333,333 / m2) 1 1 30 m2 Căn hộ chung cư Swimming pool Air conditioning Gym Internet Security Car park Garden Wi-Fi Children's area +23 Cần bán căn hộ chung cư diện tích 30 m2, gồm có 1 phòng ngủ Và 1 phòng tắm nằm tại Phường 6, Quận 4. Tiện nghi gồm có: Swimming pool, Air conditioning, Gym, Internet, Security, Car park, Garden, Wi-Fi, Children's area, Equipped kitchen, Electricity, Panoramic view, Concierge, Elevator, Roof garden, Terrace, Water, Patio, Heating, Alarm, Fireplace, Built-in wardrobe,... Christie Call
Mới ‹ › 1/10 Cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ tại Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh Quận 4, Hồ Chí Minh ₫ 3.2 tỷ (₫ 106,666,667 / m2) 1 1 30 m2 Căn hộ chung cư Swimming pool Air conditioning Gym Internet Security Car park Garden Wi-Fi Children's area +23 Cần bán căn hộ chung cư diện tích 30 m2, gồm có 1 phòng ngủ Và 1 phòng tắm nằm tại Phường 6, Quận 4. Tiện nghi gồm có: Swimming pool, Air conditioning, Gym, Internet, Security, Car park, Garden, Wi-Fi, Children's area, Equipped kitchen, Electricity, Panoramic view, Concierge, Elevator, Roof garden, Terrace, Water, Patio, Heating, Alarm, Fireplace, Built-in wardrobe,... Christie Call