‹ › 1/6 Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại Ngã Tư Sở, Quận Đống Đa, Hà Nội Quận Đống Đa, Hà Nội ₫ 1.7 tỷ (₫ 24,285,714 / m2) 2 2 70 m2 Căn hộ chung cư Chung cư Hà Đông, Cạnh Bưu Điện Hà Đông, Bán Suất Ngoại Giao – Hotline: 083,848,9898----------------------------CĐT dự án Chung cư Hà Đông – Cầu Am. Bán căn ngoại giao giá tốt nhất Quận Hà Đông.Liên hệ ngay PKD CĐT để có giá và chính sách tốt nhất của dự án-Vị trí: Chung cư Hà Đông, Cạnh Bưu Điện Hà Đông, mặt đường... Đất Xanh Miền Bắc Call
‹ › 1/6 Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại Ngã Tư Sở, Quận Đống Đa, Hà Nội Quận Đống Đa, Hà Nội ₫ 1.9 tỷ (₫ 26,027,397 / m2) 2 2 73 m2 Căn hộ chung cư Hotline: 083,848,9898 hoặc 08,9968,9966----------------------------------------------------Bạn đang tìm chung cư Hà Đông, ở ngay, đã có sổ-Bạn đang tìm chung cư Hà Đông, cạnh Bưu Điện Hà Đông-Bạn đang tìm chung cư Hà Đông, Thuận tiện đi học gần đại học Kiến Trúc, đại học An Ninh-Bạn đang tìm chung cư Hà Đông, trong tầm giá 1.9... Đất Xanh Miền Bắc Call
‹ › 1/4 Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại Ngã Tư Sở, Quận Đống Đa, Hà Nội Quận Đống Đa, Hà Nội ₫ 2.3 tỷ (₫ 27,710,843 / m2) 2 2 83 m2 Căn hộ chung cư Chung cư Hà Đông, ở ngay, đã có sổ, 3 Ngủ - 2.3 tỷ, cách đại học Kiến Trúc 800m------------------------------------Phòng kinh doanh chủ đầu tư chung cư Hà Đông xin thông báo, hiện tại chúng tôi ra hàng ngoại giao chung cư Hà Đông, cụ thể như sau-Chung cư Hà Đông cách đại học kiến trúc 800m, măt đường Chu Văn An-Dự án đã... Đất Xanh Miền Bắc Call
‹ › 1/6 Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại Ngã Tư Sở, Quận Đống Đa, Hà Nội Quận Đống Đa, Hà Nội ₫ 2.25 tỷ (₫ 32,142,857 / m2) 2 2 70 m2 Căn hộ chung cư Chung cư Hà Đông, ở ngay, cạnh Bưu Điện Hà Đông , 70m giá 2.25 tỷ –083,848,9898Hotline: O83,848,9898--------------------------- Chung cư Hà Đông, ở ngay, cạnh Bưu Điện Hà Đông, gần hồ gươm plaza, khu đô thị văn quán, đại học kiến trúc, đại học an ninh- Căn hộ ở ngay, sổ hồng trao tay, bàn giao nội thất- Căn hộ view nhìn Hồ,... Đất Xanh Miền Bắc Call
‹ › 1/6 Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại Ngã Tư Sở, Quận Đống Đa, Hà Nội Quận Đống Đa, Hà Nội ₫ 1.9 tỷ (₫ 26,027,397 / m2) 2 2 73 m2 Căn hộ chung cư Chung cư Hà Đông, ở ngay, cách Hồ Gươm Plaza 700m, 2 ngủ 1.9 tỷ và 3 ngủ 2.3 tỷPhòng kinh doanh Chủ Đầu Tư, Chung cư Hà Đông xin thông báo, mở bán Hàng Ngoại Giao các căn hộ Tầng đẹp-Chung cư Hà Đông, ở ngay, đã có sổ, quỹ hàng ngoại giao-Cách Hồ Gươm Plaza 700m, đại học An Ninh, Kiến Trúc 1km, Vườn Hoa Hà Đông 100m-Căn... Đất Xanh Miền Bắc Call