Bán biệt thự Vinhomes Central Park, 309m², căn góc đẹp, có hầm, sân vườn, hồ koi
Hồ Chí Minh, Quận Bình Thạnh, Phường 22
Giá bán: ₫ 280 tỷ
Mô tả chi tiết
ID tin rao: 019dd771-7c41-77a0-be4d-d1cd44d1a05c
Cần bán villa tại Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán biệt thự Vinhomes Central Park – Bình Thạnh | chuẩn sống compound đẳng cấp
📍 Nằm trong khu biệt thự khép kín Vinhomes Central Park – khu đô thị ven sông bậc nhất TP.HCM, an ninh 24/7, môi trường sống xanh, cộng đồng cư dân thượng lưu.
📐 Thông tin chi tiết
- Loại: Biệt thự song lập – căn góc 2 mặt tiền
- Diện tích đất: 309 m²
- Kết cấu: 1 hầm + 1 trệt + 3 lầu
- Công năng: 4 phòng ngủ – 5 WC
- Tiện ích riêng: Phòng karaoke, sân vườn rộng, hồ cá koi
- Nội thất: Cao cấp – hoàn thiện sẵn
💰 Giá bán: 280 tỷ ~ 906 triệu/m2
📐 Thông tin chi tiết
- Loại: Biệt thự song lập – căn góc 2 mặt tiền
- Diện tích đất: 309 m²
- Kết cấu: 1 hầm + 1 trệt + 3 lầu
- Công năng: 4 phòng ngủ – 5 WC
- Tiện ích riêng: Phòng karaoke, sân vườn rộng, hồ cá koi
- Nội thất: Cao cấp – hoàn thiện sẵn
💰 Giá bán: 280 tỷ ~ 906 triệu/m2
Telephone number:
Thông tin chính
-
Diện tích đất: 309 m2
-
Tầng: 4