Bán nhà Võ Oanh Bình Thạnh, 8x20m, khu sinh viên đông, giá 63 tỷ

Hồ Chí Minh, Quận Bình Thạnh, Phường 25
Giá bán: ₫ 63 tỷ
Mô tả chi tiết

ID tin rao: 019dae3f-4ba6-77ea-a213-62a4f8cc9691

Cần bán nhà riêng tại Phường 25, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

Bán nhà mặt Võ Oanh – P.25 (Thạnh Mỹ Tây), Bình Thạnh | khu kinh doanh sôi động
📍 Nằm trên trục Võ Oanh (D2 cũ) – khu vực tập trung nhiều trường đại học như Hutech, UEF, giao thông kết nối nhanh Quận 1. Khu kinh doanh cực kỳ nhộn nhịp.
📐 Thông tin chi tiết
- Diện tích: 8m × 20m
- Công nhận: 160 m²
- Hiện trạng: Đang cho thuê giá cao
- Ngang 8m đẹp – dễ khai thác nhiều mô hình
💰 Giá bán: 63 tỷ ~ 394 triệu/m²
Telephone number:
Hiển Thị Liên Lạc
Thông tin chính
Tiện nghi
  • Wi-Fi Icon Wi-Fi
  • Water Icon Water
Tính tiền cần thanh toán thông thuộc vay vốn
Chi tiết về Yanlin751

Tin rao đăng bởi Yanlin751, 15 Đường Số 4, Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam. Yanlin751 có tổng cộng 2,901 tin rao khác.

Thêm thông tin chi tiết tin rao bằng cách Cuộc gọi hoặc Email cho nhà môi giới

Xem trang hồ sơ nhà môi giới
Marker Icon
Hồ Chí Minh, Quận Bình Thạnh, Phường 25
Thông tin liên hệ
Contact agent