Bán nhà Lê Thị Hồng Gấm Quận 1, 4x19m, 5 tầng, giá 60 tỷ

Hồ Chí Minh, Quận 1, Cầu Ông Lãnh
Giá bán: ₫ 60 tỷ
Mô tả chi tiết

ID tin rao: 019daf4a-2322-729b-84ad-1a5ae547a635

Cần bán nhà riêng tại Cầu Ông Lãnh, Quận 1, Hồ Chí Minh

Bán nhà phố mặt tiền Lê Thị Hồng Gấm – Quận 1 | lõi trung tâm Bến Thành
📍 Tọa lạc ngay khu vực Bến Thành – trái tim của Quận 1, nơi hội tụ thương mại, du lịch và tài chính. Đây là khu vực luôn được săn đón bởi nhà đầu tư trong và ngoài nước nhờ vị trí “không thể thay thế”.
📐 Thông tin chi tiết
- Diện tích: 4m × 19m. Công nhận: 76 m²
- Kết cấu: Trệt + lửng + 2 lầu + sân thượng
- Hướng: Đông Nam – đón gió, ánh sáng tự nhiên
- Hướng Đông Nam – phong thủy tốt, thoáng mát
- Phù hợp kinh doanh, văn phòng, căn hộ dịch vụ
💰 Giá bán: 60 tỷ ~ 789 triệu/m²
Telephone number:
Hiển Thị Liên Lạc
Thông tin chính
Tiện nghi
  • Wi-Fi Icon Wi-Fi
  • Water Icon Water
Tính tiền cần thanh toán thông thuộc vay vốn
Chi tiết về Yanlin751

Tin rao đăng bởi Yanlin751, 15 Đường Số 4, Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam. Yanlin751 có tổng cộng 2,900 tin rao khác.

Thêm thông tin chi tiết tin rao bằng cách Cuộc gọi hoặc Email cho nhà môi giới

Xem trang hồ sơ nhà môi giới
Marker Icon
Hồ Chí Minh, Quận 1, Cầu Ông Lãnh
Thông tin liên hệ
Contact agent