Bán nhà Thảo Điền, khu Làng Báo Chí, 10x11m, 3 tầng + sân thượng, đang cho thuê

Hồ Chí Minh, Quận 2, Bình An
Giá bán: ₫ 40 tỷ
Cần bán nhà riêng  tại Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh
Mô tả chi tiết

ID tin rao: 019e1a15-6a23-747f-a3ea-cab054bdaba7

Cần bán nhà riêng tại Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

Bán nhà Thảo Điền, Đường Số 2 – Khu Làng Báo Chí, Thảo Điền, TP. Thủ Đức | tài sản dòng tiền khu expat
📍 Nằm trong khu Làng Báo Chí Thảo Điền – khu dân cư cao cấp, yên tĩnh, gần sông Sài Gòn, tập trung cộng đồng cư dân quốc tế và nhiều tiện ích cao cấp.
📐 Thông tin chi tiết
- Diện tích: 10m × 11m
- Công nhận: 110 m² đất
- Kết cấu: Trệt + 2 lầu + sân thượng
- Hướng: Đông Nam
💵 Dòng tiền hiện hữu - Thu nhập: ~40 triệu/tháng. Hiện trạng: Chủ chia thành 2 căn ~55m² cho thuê riêng biệt
💰 Giá bán: 31,3 tỷ ~ 284 triệu/m²
Telephone number:
Hiển Thị Liên Lạc
Thông tin chính
Tiện nghi
  • Wi-Fi Icon Wi-Fi
  • Water Icon Water
Tính tiền cần thanh toán thông thuộc vay vốn
Chi tiết về Yanlin751

Tin rao đăng bởi Yanlin751, 15 Đường Số 4, Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam. Yanlin751 có tổng cộng 2,900 tin rao khác.

Thêm thông tin chi tiết tin rao bằng cách Cuộc gọi hoặc Email cho nhà môi giới

Xem trang hồ sơ nhà môi giới
Marker Icon
Hồ Chí Minh, Quận 2, Bình An
Thông tin liên hệ
Contact agent